All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
Crime

Teenage man caught in Anambra with fresh human parts procured for...

Khad Muhammed
News

2019: PDP accuses APC of plotting to unleash violence during election...

Khad Muhammed
News

DSS Asks Buhari To Prosecute Oshiomhole For ‘Making Millions Of Dollars’...

Khad Muhammed
News

How ‘Amala’ killed four family members in Kwara

Khad Muhammed
News

South Africa vs Nigeria: Gernot Rohr indicates goalkeeper for 2019 AFCON...

Khad Muhammed
Entertainment

It’s Disrespectful For Anyone To Call Himself The ‘New Fela’, Says...

Khad Muhammed
News

EPL: Premier League to start using VAR next season

Khad Muhammed
Entertainment

Tunde dumps Styl Plus, goes solo

Khad Muhammed
News

Killed and Forgotten: Police, PPMC Betray Officer Oniyinde Who Died In...

Khad Muhammed
News

Abia gets new Commissioner of Police to replace Anthony Ogbizi

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...