All stories tagged :

News

Likotoci sun dakatar da shiga yajin aiki a ranar Litinin

Sulaiman Saad
News

What Saraki, Shehu Sani, Uzor Kalu told President buhari at 76

Khad Muhammed
News

2019: Why Buhari govt won’t conduct free, fair elections – Shehu...

Khad Muhammed
News

SSANU Begins 3-day Warning Strike

Khad Muhammed
News

2019: Kwankwaso speaks on dumping PDP

Khad Muhammed
News

Benue: Gov. Ortom orders immediate payment of December salary to workers,...

Khad Muhammed
News

Osinbajo sends message to Buhari at 76

Khad Muhammed
News

Why Amnesty International should leave Nigeria – Army

Khad Muhammed
Crime

Man kidnapped, killed over communal crisis in Anambra

Khad Muhammed
News

Why Buhari was called Jubril of Sudan – Femi Adesina

Khad Muhammed
News

2019: What’ll happen if election is rigged – Edwin Clark

Khad Muhammed

Featured

Hausa

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Majalisar Ɗinkin Duniya Ta Yi Gargaɗin Yunwa Ga Fiye Da Ƴan...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Mutane 11 sun mutu a wani mummunan hatsarin mota

Sulaiman Saad
Hausa

APC Ba Jam’iyyar Talakawa Ba Ce – Hakeem Baba-Ahmed

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Ana ci gaba da zaman ɗar-ɗar a garuruwan Kauran Fawa da Unguwar Jika, da wasu yankuna a ƙaramar hukumar Ɗan Dume ta Jihar Katsina, bayan wani hari da ake zargin ’yan bindiga ne suka kai, inda aka kashe mutum tara tare da jikkata wasu 13.Harin ya faru ne cikin...