All stories tagged :

News

Likotoci sun dakatar da shiga yajin aiki a ranar Litinin

Sulaiman Saad
Crime

Three men in court over FG’s ‘Trade Moni’ loan

Khad Muhammed
Education

Sex for mark: ‘I’m guilty’ – Ex-OAU lecturer, Akindele tells court

Khad Muhammed
Crime

NHRC raises alarm over increase in child labour

Khad Muhammed
News

Nigerian entrepreneurs threaten to embark on two-week warning strike

Khad Muhammed
News

EPL: De Bruyne names club that can stop Man City from...

Khad Muhammed
News

Diamond Bank confirms merger with Access Bank, gives reasons

Khad Muhammed
Entertainment

Don Jazzy breaks silence on Reekado Banks’ exit from Mavin Record

Khad Muhammed
Entertainment

Philippines’ Catriona Gray crowned Miss Universe 2018

Khad Muhammed
News

Buhari begs for more time to deliver on his promises as...

Khad Muhammed
Crime

How three teenagers raped 18-year-old girl

Khad Muhammed

Featured

Hausa

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Majalisar Ɗinkin Duniya Ta Yi Gargaɗin Yunwa Ga Fiye Da Ƴan...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Mutane 11 sun mutu a wani mummunan hatsarin mota

Sulaiman Saad
Hausa

APC Ba Jam’iyyar Talakawa Ba Ce – Hakeem Baba-Ahmed

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Ana ci gaba da zaman ɗar-ɗar a garuruwan Kauran Fawa da Unguwar Jika, da wasu yankuna a ƙaramar hukumar Ɗan Dume ta Jihar Katsina, bayan wani hari da ake zargin ’yan bindiga ne suka kai, inda aka kashe mutum tara tare da jikkata wasu 13.Harin ya faru ne cikin...