All stories tagged :

News

Likotoci sun dakatar da shiga yajin aiki a ranar Litinin

Sulaiman Saad
News

NBS DG, Kale fires back at presidency over unemployment statistics

Khad Muhammed
News

Jumia condemns assault on Damilola Johnson, says it can’t disrespect, threaten...

Khad Muhammed
Crime

Man sent to jail for allegedly impregnating 12-year-old girl

Khad Muhammed
Education

SSANU protests in Yola over non-payment of earned allowances

Khad Muhammed
Crime

EFCC arraigns corps member over alleged fraud

Khad Muhammed
News

SEC receives Diamond, Access Banks’ merger notice

Khad Muhammed
News

9-yr-old boy drowns inside well in Kano

Khad Muhammed
News

2019: Tinubu attacks PDP, tells APC members what to do

Khad Muhammed
News

Buhari speaks on Amnesty International working against Nigerian Army

Khad Muhammed
News

2019 election: Sanwo-Olu blasts Agbaje, reveals what APC will do to...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Majalisar Ɗinkin Duniya Ta Yi Gargaɗin Yunwa Ga Fiye Da Ƴan...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Mutane 11 sun mutu a wani mummunan hatsarin mota

Sulaiman Saad
Hausa

APC Ba Jam’iyyar Talakawa Ba Ce – Hakeem Baba-Ahmed

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Ana ci gaba da zaman ɗar-ɗar a garuruwan Kauran Fawa da Unguwar Jika, da wasu yankuna a ƙaramar hukumar Ɗan Dume ta Jihar Katsina, bayan wani hari da ake zargin ’yan bindiga ne suka kai, inda aka kashe mutum tara tare da jikkata wasu 13.Harin ya faru ne cikin...