All stories tagged :

News

Likotoci sun dakatar da shiga yajin aiki a ranar Litinin

Sulaiman Saad
News

EPL: Ed Woodward reveals why Man United sacked Mourinho

Khad Muhammed
News

EPL: What Pogba did after Man United sacked Mourinho

Khad Muhammed
News

2018: We‘ve Invested $100m In Nigeria – Chinese Government

Khad Muhammed
News

Miyetti Allah speaks on endorsing presidential candidate:Buhari Vs Atiku

Khad Muhammed
News

Saraki at 56: What Senate President has done to National Assembly...

Khad Muhammed
News

Why Nigerian youths should vote Atiku – Fayose, Peter Obi

Khad Muhammed
News

Under Jonathan, there was enjoyment everywhere – Delta boat owners decry...

Khad Muhammed
News

Buhari at 76: What my aides did to me – President...

Khad Muhammed
News

Fresh attack in Jema’a, Kaduna reportedly claims 14 lives

Khad Muhammed
News

BREAKING: Police Barricade National Assembly

Khad Muhammed

Featured

Hausa

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Majalisar Ɗinkin Duniya Ta Yi Gargaɗin Yunwa Ga Fiye Da Ƴan...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Mutane 11 sun mutu a wani mummunan hatsarin mota

Sulaiman Saad
Hausa

APC Ba Jam’iyyar Talakawa Ba Ce – Hakeem Baba-Ahmed

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Ana ci gaba da zaman ɗar-ɗar a garuruwan Kauran Fawa da Unguwar Jika, da wasu yankuna a ƙaramar hukumar Ɗan Dume ta Jihar Katsina, bayan wani hari da ake zargin ’yan bindiga ne suka kai, inda aka kashe mutum tara tare da jikkata wasu 13.Harin ya faru ne cikin...