All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

Ekiti Assembly lifts suspension on ex-Speaker, four others

Khad Muhammed
News

Buhari vs Atiku: What happened in Presidential Election Tribunal Wednesday

Khad Muhammed
News

Why I cry whenever I’m abroad for official assignment – CBN...

Khad Muhammed
News

Real Madrid: Zidane to sell 14 players this summer

Khad Muhammed
More

Zimbabwe Thanks Nigeria For Flood Aid

Khad Muhammed
More

Nigerians react to Kano court’s decision on Ganduje’s appointment of new...

Khad Muhammed
News

House Of Reps To Investigate CBN Within Five Days

Khad Muhammed
More

Buhari jets out of Nigeria Thursday

Khad Muhammed
News

I’m crazy, mad – Okorocha declares

Khad Muhammed
Crime

469 Members Of The National Assembly To Receive N4.68bn As Welcome...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...