All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

Why Manchester United want Man City to win FA Cup final...

Khad Muhammed
News

Vandalism: Buhari issues stern warning to communities

Khad Muhammed
News

Gov. Umahi vs Sonni Ogbuoji: What happened at Tribunal on Wednesday

Khad Muhammed
News

Ekweremadu’s election: What happened at Tribunal on Wednesday

Khad Muhammed
Entertainment

Burna Boy Quits Social Media

Khad Muhammed
Education

UNIZIK gets new VC, beat 37 others to emerge

Khad Muhammed
News

Gov. Al-Makura sacks political appointees in Nasarawa

Khad Muhammed
Law

3 bag 120 years imprisonment over conspiracy, illegal possession of arms...

Khad Muhammed
News

Ajimobi swears in 11 new Permanent Secretaries 14 days to end...

Khad Muhammed
Crime

How I was drugged, gang-raped in Lekki hotel – Lady tells...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...