All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
Law

Court stops EFCC, Police, DSS, CCT from probing Saraki

Khad Muhammed
Crime

Weapons From Libya Responsible For Conflict In Nigeria Says Dambazau

Khad Muhammed
News

Buhari vs Atiku: Court stands down proceedings following PDP, Atiku’s lawyer’s...

Khad Muhammed
Crime

Two friends in prison for allegedly gang-raping 21-year–old lady

Khad Muhammed
News

Transfer: What David Luiz, Loftus-Cheek said about Hazard’s departure to Real...

Khad Muhammed
News

EPL: Solskjaer reveals his plans for four Man United stars

Khad Muhammed
News

Ahead Of His Exit, Gov. Ajimobi Names Road After Himself

Khad Muhammed
Education

2019 UTME: JAMB clarifies candidates’ complaints, gives update on released results

Khad Muhammed
Entertainment

Seun Kuti reacts as Akeredolu plans to grow Marijuana in Ondo

Khad Muhammed
News

Gov Ikpeazu dissolves cabinet but retains six commissioners [See Names]

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...