All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

Champions League: Manchester City speak on getting banned from Europe

Khad Muhammed
News

NNPC recovers $1.6bn from companies

Khad Muhammed
News

Champions League final referee revealed

Khad Muhammed
News

Akpabio’s defection: What happened in court on Tuesday

Khad Muhammed
News

Transfer: Hazard agrees personal terms with new club

Khad Muhammed
News

Gbajabiamila claims APC, PDP lawmakers have given him numbers to become...

Khad Muhammed
Law

$8.4m fraud: Ajudua’s lawyer absconds midway into cross-examination of Bamaiyi

Khad Muhammed
News

Nigerian govt abolishes dichotomy between BSC, HND holders

Khad Muhammed
News

Senate threatens to ban Bet9ja

Khad Muhammed
News

Saraki meets with Buhari in Aso Rock

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...