All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

Femi Gbajabiamila Adopts Wase As Running Mate For Speakership Race

Khad Muhammed
News

EPL: Arsenal first team star announces he’s leaving club

Khad Muhammed
Education

2019 UTME: JAMB releases list of suspended exam centres

Khad Muhammed
News

ICPC under fire over digital switchover allegation

Khad Muhammed
News

Orion Agro Industries reacts to corruption allegation against company, Saraki

Khad Muhammed
Education

Indefinite strike: ASUU chairman sues FUOYE over suspension

Khad Muhammed
Crime

Ondo police launch operation Puff Adder, nab 17 suspected robbers, cultists

Khad Muhammed
Crime

Police nab suspected kidnapper, armed robbers in Anambra

Khad Muhammed
News

Magu speaks on EFCC ‘witch-hunting’ Saraki, gives reasons for Senate President’s...

Khad Muhammed
News

Retrieve Looted N72.5 Billion, Reps Tell EFCC

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...