All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

Rivers: What Nigerian Army did to me during elections – Briggs

Khad Muhammed
More

Why Nigeria is not a nation – Fani-Kayode

Khad Muhammed
News

Championship play-offs: Aston Villa pip West Brom to final spot

Khad Muhammed
Crime

Pandemonium as bandits invade Kebbi

Khad Muhammed
Law

Fani-Kayode vs EFCC: What happened in court on Tuesday

Khad Muhammed
Law

Fayose: Absence of EFCC counsel stalls N6.9bn fraud trial

Khad Muhammed
News

FG gives update on Nigeria Prisons, Fire Service 2019 recruitment

Khad Muhammed
News

Help reduce migration of Nigerian youths – Buhari’s minister begs EU

Khad Muhammed
News

Saraki’s legislative aides directed to prepare handover notes

Khad Muhammed
News

Serena Williams withdraws from Italian Open

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...