All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

Buhari’s aide asks INEC to redeploy REC, gives reasons

Khad Muhammed
News

Those against my second term want money – Edo Gov, Obaseki

Khad Muhammed
News

Oyo: Gov. Ajimobi explains how N45 billion was spent

Khad Muhammed
News

Your claims on ‘movement’ to APC alien to law – PDP...

Khad Muhammed
News

Gov. Okorocha runs to court over threat to arrest him

Khad Muhammed
Crime

Despite Moves To Commercialize Cannabis, NDLEA Intercepts N20m Truckload In Lagos

Khad Muhammed
News

Abia: Lawmaker-elect, Uzosike speaks on paying opponent to withdraw petition

Khad Muhammed
Law

EFCC Re-arraigns Ajumogobia, Obla Over Alleged Corruption

Khad Muhammed
Crime

Insecurity in Nigeria: We are losing the country – Afenifere raises...

Khad Muhammed
More

No governor can beat the records I set in Imo –...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...