All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
Education

Teachers threaten Oyo govt, issue 72-hour ultimatum over unpaid salaries

Khad Muhammed
News

Barcelona President states who will manage club next season

Khad Muhammed
More

Ex-councilors react as Nigerian govt begins direct allocation to LGs

Khad Muhammed
Crime

Operation Puff Adder: Police arrest 93 suspected kidnappers, armed robbers

Khad Muhammed
More

Reps reveals Nigeria’s biggest challenge

Khad Muhammed
News

‘Someone President Buhari Trusts Misled Him To Reappoint Emefiele’ – Gudaji...

Khad Muhammed
News

Chelsea suffer injury blow ahead of Europa League final

Khad Muhammed
News

Senate confirms Emefiele’s reappointment as CBN Governor

Khad Muhammed
News

Imo Deputy Speaker, Ozuruigbo resigns

Khad Muhammed
News

EPL: Arsenal star in shocking move to Atletico Madrid to replace...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...