All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

Griezmann: How Atletico Madrid manager, Diego Simeone reacted to France forward’s...

Khad Muhammed
Law

Court rules in favour of LGA autonomy

Khad Muhammed
News

What Sir Alex Ferguson told Solskjaer after Man Utd’s 2-0 defeat...

Khad Muhammed
News

Supreme Court To Decide On Zamfara APC Primary Elections On May...

Khad Muhammed
News

Certificate of Return: INEC boss, Yakubu speaks on colluding with Oshiomhole...

Khad Muhammed
News

Fire guts popular Soul Lounge in Abuja

Khad Muhammed
News

Democracy Day: Fani-Kayode commends Buhari, attacks Obasanjo, Jonathan

Khad Muhammed
News

You’ve not changed – Clark Blasts Buhari for saying he created...

Khad Muhammed
News

EPL: Raheem Sterling admits being massive Manchester United fan

Khad Muhammed
News

Michael Arowosaiye: RCCG finally states position on death of singer who...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...