All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

How medical tourism has affected Nigeria system – Minister

Khad Muhammed
Education

ESUT returns to its original multi-campus structure

Khad Muhammed
News

Violent revolution, perilous times coming against Nigerian leaders – Dino Melaye...

Khad Muhammed
News

Abia election: Tribunal throws out ADC, APP petitions against Governor Ikpeazu

Khad Muhammed
News

Ogun APC secretariat attacked – Daily Post Nigeria

Khad Muhammed
Law

Shehu Sani vs Sani Uba: Court fixes date for hearing of...

Khad Muhammed
Law

$9.8m alleged fraud: Court issues order to ex-NNPC GMD Yakubu

Khad Muhammed
News

U.S. Dropbox suspension: Diplomat tells Nigeria to retaliate

Khad Muhammed
News

HURIWA speaks on PDP, Atiku’s alleged plot to overthrow Buhari govt

Khad Muhammed
Entertainment

EFCC To Arraign Naira Marley On 11-Count Charges

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...