All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

Herdsmen: Ohanaeze warns South-East monarchs against releasing land for cattle settlement

Khad Muhammed
News

‘I Am Afraid Of The Violent Revolution Of The Poor’, Says...

Khad Muhammed
News

EPL: Rooney reveals what Man Utd players must do to Solskjaer

Khad Muhammed
Entertainment

Teni, Burna boy, Mr Eazi, Cardi B, Nipsey Hussle nominated for...

Khad Muhammed
News

Champions League final: Gary Lineker predicts winner of Tottenham vs Liverpool

Khad Muhammed
Law

Billionaire kidnapper: Evans gets new lawyer

Khad Muhammed
Law

Save my life, wife threatened to stab me – Husband tells...

Khad Muhammed
News

Eid-el-Filtri: Dogara urges Muslims to pray for Nigeria

Khad Muhammed
News

Real Madrid: Zidane clashes with Perez over Pogba, Eriksen

Khad Muhammed
News

Emmanuel Onwubiko: Was EFCC designed against “Yahoo Yahoo”?

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...