All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

INEC challenges jurisdiction of court on Okorocha’s suit

Khad Muhammed
Crime

EFCC arrests 22 ‘Yahoo Yahoo boys’, seizes exotic cars [PHOTOS]

Khad Muhammed
News

‘We’re Not Indebted To UBA’ — Sahara Energy Responds To UBA’s...

Khad Muhammed
News

Biafra: Nnamdi Kanu outlines reasons Igbos, others must sit at home...

Khad Muhammed
Crime

Kidnapped expatriate regains freedom in Akwa Ibom

Khad Muhammed
News

What Bala Mohammed will do to Gov. Abubakar – Governor-elect’s aide

Khad Muhammed
News

Benue: Tribunal rules in suit by ex-deputy gov against PDP’s Abba...

Khad Muhammed
Crime

Police kill 6 suspected kidnappers in Rivers

Khad Muhammed
News

DSS warns group allegedly calling for revolution

Khad Muhammed
More

Governor Bello reveals when he’ll clear backlog of salaries in Kogi

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...