All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

2023: Ohanaeze tackles Arewa youth, reveals why Igbo must be president...

Khad Muhammed
News

Adeleke Embarks On Last Legal Lap As He Files Notice Of...

Khad Muhammed
News

What Sarri told Abramovich about sacking him after Europa League final

Khad Muhammed
News

Atiku, PDP planning coup against Buhari – FG raises fresh alarm

Khad Muhammed
News

Transfer: Sanchez to leave Manchester United on one condition

Khad Muhammed
News

FIRS to impose VAT on online transactions, gives reason

Khad Muhammed
News

Obasanjo speaks on insecurity in Nigeria, reveals who govt must contact

Khad Muhammed
News

June 12 Democracy Day: Okei-Odumakin warns politicians

Khad Muhammed
News

Transfer: Pogba takes further step to join Real Madrid

Khad Muhammed
News

2023: You are not God – Ohanaeze attacks Amaechi for saying...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...