All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

APC primary: Aisha Buhari reacts as Adamawa produces first two female...

Khad Muhammed
Education

Enugu Beats 17 States To Win NNPC Science Quiz Competition

Khad Muhammed
News

2019: 2,000 APGA members defect to PDP in Abia

Khad Muhammed
News

Nigerian Navy speaks on recruitment, warns applicants against fraudsters

Khad Muhammed
News

2019: Dogara speaks on election funding being under threat

Khad Muhammed
News

What vote for Atiku would mean in 2019 – Lai Mohammed

Khad Muhammed
News

2019: Obasanjo reveals kind of President Nigeria needs

Khad Muhammed
News

EPL: Chelsea star tells Sarri he may hand in transfer request

Khad Muhammed
News

What Buhari told Cross River traditional leaders after closed-door meeting

Khad Muhammed
News

You betrayed Jonathan for Buhari – Omokri mocks Ex-IGP Abba after...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...