All stories tagged :

News

Likotoci sun dakatar da shiga yajin aiki a ranar Litinin

Sulaiman Saad
News

Afenifere makes demands to Buhari

Khad Muhammed
Crime

Police arrest suspected notorious armed robber in Jigawa

Khad Muhammed
Crime

Suspected internet fraudster forfeits N230.6m, $80.59 to FG

Khad Muhammed
News

Mourinho finally decides on replacing Benitez as Newcastle manager

Khad Muhammed
News

‘Osinbajo liar from hell’ – Fani-Kayode, Shehu Sani reacts as VP...

Khad Muhammed
News

Sir Alex Ferguson reveals Man Utd decision he regrets till now

Khad Muhammed
News

Buhari appoints Acting Chairman of NNPC board

Khad Muhammed
News

NHRC ranks Enugu high in human rights

Khad Muhammed
Crime

Togolese cook sentenced to life imprisonment for killing Credit Switch boss,...

Khad Muhammed
Education

Hijab: Court strikes out fundamental human right suit against UI School,...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Majalisar Ɗinkin Duniya Ta Yi Gargaɗin Yunwa Ga Fiye Da Ƴan...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Mutane 11 sun mutu a wani mummunan hatsarin mota

Sulaiman Saad
Hausa

APC Ba Jam’iyyar Talakawa Ba Ce – Hakeem Baba-Ahmed

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Ana ci gaba da zaman ɗar-ɗar a garuruwan Kauran Fawa da Unguwar Jika, da wasu yankuna a ƙaramar hukumar Ɗan Dume ta Jihar Katsina, bayan wani hari da ake zargin ’yan bindiga ne suka kai, inda aka kashe mutum tara tare da jikkata wasu 13.Harin ya faru ne cikin...