All stories tagged :

News

Likotoci sun dakatar da shiga yajin aiki a ranar Litinin

Sulaiman Saad
News

Transfer: Another defender leaves Chelsea; Real Madrid take final decision on...

Khad Muhammed
News

Islamic group slams Gov. Wike for declaring Rivers Christian state

Khad Muhammed
News

Buhari administration pushed 100m Nigerians into abject poverty – Timi Frank...

Khad Muhammed
News

Kaduna religious bill: Popular Islamic scholar warns Gov. El-Rufai against appealing...

Khad Muhammed
News

2019 AFCON: Ola Aina speaks on being played out of position...

Khad Muhammed
News

Nigeria vs Guinea: Atiku speaks on Super Eagles’ AFCON 2019 win

Khad Muhammed
News

How naira fared against dollar on Wednesday

Khad Muhammed
Crime

Driver abducted in Ondo

Khad Muhammed
Crime

Boko Haram: 20 farmers killed in Borno

Khad Muhammed
News

You’re a pastor, stop lying; Nigeria not safe -Afenifere tackles Osinbajo

Khad Muhammed

Featured

Hausa

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Majalisar Ɗinkin Duniya Ta Yi Gargaɗin Yunwa Ga Fiye Da Ƴan...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Mutane 11 sun mutu a wani mummunan hatsarin mota

Sulaiman Saad
Hausa

APC Ba Jam’iyyar Talakawa Ba Ce – Hakeem Baba-Ahmed

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Ana ci gaba da zaman ɗar-ɗar a garuruwan Kauran Fawa da Unguwar Jika, da wasu yankuna a ƙaramar hukumar Ɗan Dume ta Jihar Katsina, bayan wani hari da ake zargin ’yan bindiga ne suka kai, inda aka kashe mutum tara tare da jikkata wasu 13.Harin ya faru ne cikin...