All stories tagged :

News

Likotoci sun dakatar da shiga yajin aiki a ranar Litinin

Sulaiman Saad
Crime

Father, 65, Rapes 5-year-old Daughter In Ekiti, Gave Her Alcohol To...

Khad Muhammed
News

Nigeria Immigration arrests nine illegal immigrants heading to Libya from Kano

Khad Muhammed
Entertainment

Nollywood actor narrates how two ladies raped him

Khad Muhammed
News

Nigeria vs Guinea: Kanu blames Ighalo for 1-0 win, speaks on...

Khad Muhammed
Law

Imo: Court jails Abia traditional ruler for misappropriating N40 million belonging...

Khad Muhammed
News

Gov. Ihedioha rejects RUGA settlements

Khad Muhammed
News

AFCON 2019: Rohr speaks on Super Eagles’ failure to score more...

Khad Muhammed
News

Details of Nigerian governors meeting with World Bank

Khad Muhammed
News

Angry youths attack UCCDA team over demolition of structures in Uyo

Khad Muhammed
News

How Barcelona sold “drunk” Ronaldinho, Deco to protect Messi

Khad Muhammed

Featured

Hausa

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Majalisar Ɗinkin Duniya Ta Yi Gargaɗin Yunwa Ga Fiye Da Ƴan...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Mutane 11 sun mutu a wani mummunan hatsarin mota

Sulaiman Saad
Hausa

APC Ba Jam’iyyar Talakawa Ba Ce – Hakeem Baba-Ahmed

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Ana ci gaba da zaman ɗar-ɗar a garuruwan Kauran Fawa da Unguwar Jika, da wasu yankuna a ƙaramar hukumar Ɗan Dume ta Jihar Katsina, bayan wani hari da ake zargin ’yan bindiga ne suka kai, inda aka kashe mutum tara tare da jikkata wasu 13.Harin ya faru ne cikin...