All stories tagged :

News

Likotoci sun dakatar da shiga yajin aiki a ranar Litinin

Sulaiman Saad
Law

EFCC vs Patience Jonathan: What happened in court on Thursday

Khad Muhammed
News

Transfer: Barcelona take new decision on Neymar’s return

Khad Muhammed
Crime

Court remands man for allegedly beheading wife

Khad Muhammed
Law

EFCC vs Pinnick, Sanusi: What happened in court on Thursday

Khad Muhammed
News

Kalu’s statement on Ndigbo, a confirmation that he lost senatorial election...

Khad Muhammed
News

Show proofs in 7 days that my wife, family stole 67...

Khad Muhammed
News

NSCDC deploys 1150 personnel for Jigawa LG election

Khad Muhammed
Education

Sex-for-marks lecturers in trouble – VC warns

Khad Muhammed
News

Tension as another building collapses in Lagos

Khad Muhammed
News

Transfer: Liverpool sign new player

Khad Muhammed

Featured

Hausa

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Majalisar Ɗinkin Duniya Ta Yi Gargaɗin Yunwa Ga Fiye Da Ƴan...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Mutane 11 sun mutu a wani mummunan hatsarin mota

Sulaiman Saad
Hausa

APC Ba Jam’iyyar Talakawa Ba Ce – Hakeem Baba-Ahmed

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Ana ci gaba da zaman ɗar-ɗar a garuruwan Kauran Fawa da Unguwar Jika, da wasu yankuna a ƙaramar hukumar Ɗan Dume ta Jihar Katsina, bayan wani hari da ake zargin ’yan bindiga ne suka kai, inda aka kashe mutum tara tare da jikkata wasu 13.Harin ya faru ne cikin...