All stories tagged :

News

Likotoci sun dakatar da shiga yajin aiki a ranar Litinin

Sulaiman Saad
News

AFCON 2019: Madagascar coach speaks on Super Eagles clash after 1-0...

Khad Muhammed
Law

Financial Fraud: Court Arraigns Whistle-blower George Uboh For Exposing CBN Governor...

Khad Muhammed
News

Wike, Short In Intellect, Long In Impunity Over Comment That Rivers...

Khad Muhammed
Crime

Kidnappers of Ondo driver demand N5m ransom

Khad Muhammed
Crime

Police arrest 53 suspected cultists in Anambra

Khad Muhammed
News

AFCON 2019: What Naby Keita said after Guinea’s 1-0 defeat to...

Khad Muhammed
News

$2 Billion Tax Dispute: MTN Nigeria Shares Plunge To Lowest Level...

Khad Muhammed
News

Nigeria’s Senate President urges US to strengthen ties with Nigeria

Khad Muhammed
News

Osun Government to open job portal for fresh recruitment

Khad Muhammed
News

Transfer: Aubameyang sets to join United from Arsenal

Khad Muhammed

Featured

Hausa

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Majalisar Ɗinkin Duniya Ta Yi Gargaɗin Yunwa Ga Fiye Da Ƴan...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Mutane 11 sun mutu a wani mummunan hatsarin mota

Sulaiman Saad
Hausa

APC Ba Jam’iyyar Talakawa Ba Ce – Hakeem Baba-Ahmed

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Ana ci gaba da zaman ɗar-ɗar a garuruwan Kauran Fawa da Unguwar Jika, da wasu yankuna a ƙaramar hukumar Ɗan Dume ta Jihar Katsina, bayan wani hari da ake zargin ’yan bindiga ne suka kai, inda aka kashe mutum tara tare da jikkata wasu 13.Harin ya faru ne cikin...