All stories tagged :

News

Likotoci sun dakatar da shiga yajin aiki a ranar Litinin

Sulaiman Saad
News

VP Osinbajo woos potential investors in power, agriculture, other sectors

Khad Muhammed
Education

Lagos govt announces dates for postponed examinations

Khad Muhammed
Crime

Zamfara: Surrender now or face unprecedented fire – Military warns bandits

Khad Muhammed
Crime

Enugu nurse murder: What private investigator told court

Khad Muhammed
Law

N4.6 Billion Fraud: Fani-Kayode Begs Court To Ignore Statement To EFCC...

Khad Muhammed
Crime

Three kidnapped Lebanese workers regain freedom in Rivers

Khad Muhammed
News

Cross River govt, petroleum unions reach decision on fuel scarcity

Khad Muhammed
Crime

Yahoo boy’ docked over $12,000 romance scam

Khad Muhammed
Crime

Jigawa NDLEA arrests suspects abusing rubber solution, ‘suck and die’, lizard...

Khad Muhammed
News

Why APC can’t endorse Yahaya Bello for second term

Khad Muhammed

Featured

Hausa

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Majalisar Ɗinkin Duniya Ta Yi Gargaɗin Yunwa Ga Fiye Da Ƴan...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Mutane 11 sun mutu a wani mummunan hatsarin mota

Sulaiman Saad
Hausa

APC Ba Jam’iyyar Talakawa Ba Ce – Hakeem Baba-Ahmed

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Ana ci gaba da zaman ɗar-ɗar a garuruwan Kauran Fawa da Unguwar Jika, da wasu yankuna a ƙaramar hukumar Ɗan Dume ta Jihar Katsina, bayan wani hari da ake zargin ’yan bindiga ne suka kai, inda aka kashe mutum tara tare da jikkata wasu 13.Harin ya faru ne cikin...