All stories tagged :

News

Likotoci sun dakatar da shiga yajin aiki a ranar Litinin

Sulaiman Saad
News

EPL: Former Chelsea manager linked with Newcastle job

Khad Muhammed
Law

Supreme Court to get six new Justices – Acting CJN

Khad Muhammed
News

Transfer: Coutinho speaks on joining Man Utd, Chelsea

Khad Muhammed
News

Kogi guber: PDP aspirants express frustration at N24m nomination fee

Khad Muhammed
News

AFCON 2019: CAF takes final decision on Samuel Kalu ahead of...

Khad Muhammed
News

Women World Cup: Sweden beat Canada 1-0

Khad Muhammed
News

Transfer: Manchester United reach deal with another striker

Khad Muhammed
News

2019 AFCON: Mali records highest victory so far

Khad Muhammed
News

Transfer: Manchester United take decision on Pogba-Neymar swap deal

Khad Muhammed
News

AFCON 2019: Rohr names two Super Eagles players who won’t face...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Majalisar Ɗinkin Duniya Ta Yi Gargaɗin Yunwa Ga Fiye Da Ƴan...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Mutane 11 sun mutu a wani mummunan hatsarin mota

Sulaiman Saad
Hausa

APC Ba Jam’iyyar Talakawa Ba Ce – Hakeem Baba-Ahmed

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Ana ci gaba da zaman ɗar-ɗar a garuruwan Kauran Fawa da Unguwar Jika, da wasu yankuna a ƙaramar hukumar Ɗan Dume ta Jihar Katsina, bayan wani hari da ake zargin ’yan bindiga ne suka kai, inda aka kashe mutum tara tare da jikkata wasu 13.Harin ya faru ne cikin...