All stories tagged :

News

Likotoci sun dakatar da shiga yajin aiki a ranar Litinin

Sulaiman Saad
News

Ronaldo risks FIFA ban over outburst in Portugal’s draw with Serbia

Khad Muhammed
News

Abia bye-election: Politicians behaved well, no lives were lost-Abia PRO, Kalu

Khad Muhammed
News

Newlywed suicide bombers identified in Indonesia Palm Sunday church attack

Khad Muhammed
News

I fought for Nigeria’s unity – President Buhari

Khad Muhammed
Crime

Nigerian troops eliminate Boko Haram terrorists planting bombs in Borno

Khad Muhammed
News

Buhari Never Promised To Make One Naira Equal One Dollar –...

Khad Muhammed
Health

Real Madrid star, Marcelo caught violating COVID-19 rules, faces fine

Khad Muhammed
News

Why I left Juve—Alves

Khad Muhammed
Health

NPHCDA announces vaccination of over 500,000 people in Nigeria –

Khad Muhammed
Health

Sheikh Gumi Receives COVID-19 Vaccine In Kaduna

Khad Muhammed

Featured

Hausa

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Majalisar Ɗinkin Duniya Ta Yi Gargaɗin Yunwa Ga Fiye Da Ƴan...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Mutane 11 sun mutu a wani mummunan hatsarin mota

Sulaiman Saad
Hausa

APC Ba Jam’iyyar Talakawa Ba Ce – Hakeem Baba-Ahmed

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Ana ci gaba da zaman ɗar-ɗar a garuruwan Kauran Fawa da Unguwar Jika, da wasu yankuna a ƙaramar hukumar Ɗan Dume ta Jihar Katsina, bayan wani hari da ake zargin ’yan bindiga ne suka kai, inda aka kashe mutum tara tare da jikkata wasu 13.Harin ya faru ne cikin...