All stories tagged :

News

Likotoci sun dakatar da shiga yajin aiki a ranar Litinin

Sulaiman Saad
Health

“I did not announce ban lift on religious activities in Enugu”...

Khad Muhammed
News

Real Madrid give Arsenal deadline for Aubameyang’s transfer

Khad Muhammed
Crime

Boko Haram/ISWAP: Nigerian military arrests 28 local, foreign spies

Khad Muhammed
News

BREAKING: Osinbajo breaks silence on his whereabouts

Khad Muhammed
Health

Laliga: Atletico Madrid defender tests positive for COVID-19

Khad Muhammed
Health

Akwa Ibom intercepts dead body of coronavirus victim from Lagos

Khad Muhammed
Health

FCT discharges six COVID-19 patients

Khad Muhammed
Crime

How we planned to take over Nigeria – Ansaru terrorists

Khad Muhammed
Health

NCDC officials not wanted in Kogi – DG, Ihekweazu

Khad Muhammed
Health

COVID-19: Lagos govt searching for patients who escaped after tests

Khad Muhammed

Featured

Hausa

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Majalisar Ɗinkin Duniya Ta Yi Gargaɗin Yunwa Ga Fiye Da Ƴan...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Mutane 11 sun mutu a wani mummunan hatsarin mota

Sulaiman Saad
Hausa

APC Ba Jam’iyyar Talakawa Ba Ce – Hakeem Baba-Ahmed

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Ana ci gaba da zaman ɗar-ɗar a garuruwan Kauran Fawa da Unguwar Jika, da wasu yankuna a ƙaramar hukumar Ɗan Dume ta Jihar Katsina, bayan wani hari da ake zargin ’yan bindiga ne suka kai, inda aka kashe mutum tara tare da jikkata wasu 13.Harin ya faru ne cikin...