All stories tagged :

News

Likotoci sun dakatar da shiga yajin aiki a ranar Litinin

Sulaiman Saad
Health

Lockdown Nigeria for two months, Sagay tells Buhari

Khad Muhammed
Health

Kano: COVID-19 cases jump to 397

Khad Muhammed
News

COVID-19: Man Utd players asked to return

Khad Muhammed
Health

76 new cases of coronavirus confirmed in Lagos

Khad Muhammed
Law

Abacha Loot: Presidency opens up on how returned $311m will be...

Khad Muhammed
Health

Coronavirus: FG clears air on cause of mysterious deaths in Kano

Khad Muhammed
Health

Nigerian Newspapers: 10 things you need to know this Tuesday morning

Khad Muhammed
News

Presidency pays tribute to late President Yar’Adua

Khad Muhammed
Health

Adamawa confirms 7 new COVID-19 cases

Khad Muhammed
News

Coutinho told to snub Chelsea move

Khad Muhammed

Featured

Hausa

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Majalisar Ɗinkin Duniya Ta Yi Gargaɗin Yunwa Ga Fiye Da Ƴan...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Mutane 11 sun mutu a wani mummunan hatsarin mota

Sulaiman Saad
Hausa

APC Ba Jam’iyyar Talakawa Ba Ce – Hakeem Baba-Ahmed

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Ana ci gaba da zaman ɗar-ɗar a garuruwan Kauran Fawa da Unguwar Jika, da wasu yankuna a ƙaramar hukumar Ɗan Dume ta Jihar Katsina, bayan wani hari da ake zargin ’yan bindiga ne suka kai, inda aka kashe mutum tara tare da jikkata wasu 13.Harin ya faru ne cikin...