All stories tagged :

News

Likotoci sun dakatar da shiga yajin aiki a ranar Litinin

Sulaiman Saad
News

I won’t be shocked if Aubameyang dumps Arsenal, says Thierry Henry

Khad Muhammed
News

Klose appointed assistant manager at Bayern Munich

Khad Muhammed
Health

COVID-19: 16 out of 45 Almajiris returned to Jigawa test positive

Khad Muhammed
News

Buhari makes new appointment – Daily Post Nigeria

Khad Muhammed
Health

Lagos discharges 48 COVID-19 patients

Khad Muhammed
Health

Coronavirus: 256 Nigerians Evacuated From Dubai Arrive Lagos

Khad Muhammed
Crime

Bandits Attack Katsina Communities, Kill 55 Persons In Two Weeks, Kidnap...

Khad Muhammed
Health

Nigerian Newspapers: 10 things you need to know this Thursday morning

Khad Muhammed
News

COVID-19: Serie A teams return to training ahead commencement of league

Khad Muhammed
Health

FG makes changes on planned evacuation of Nigerians from abroad

Khad Muhammed

Featured

Hausa

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Majalisar Ɗinkin Duniya Ta Yi Gargaɗin Yunwa Ga Fiye Da Ƴan...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Mutane 11 sun mutu a wani mummunan hatsarin mota

Sulaiman Saad
Hausa

APC Ba Jam’iyyar Talakawa Ba Ce – Hakeem Baba-Ahmed

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Ana ci gaba da zaman ɗar-ɗar a garuruwan Kauran Fawa da Unguwar Jika, da wasu yankuna a ƙaramar hukumar Ɗan Dume ta Jihar Katsina, bayan wani hari da ake zargin ’yan bindiga ne suka kai, inda aka kashe mutum tara tare da jikkata wasu 13.Harin ya faru ne cikin...