All stories tagged :

News

Likotoci sun dakatar da shiga yajin aiki a ranar Litinin

Sulaiman Saad
News

Nigerians in Diaspora tackle NIDCOM boss over alleged policy inconsistency

Khad Muhammed
Health

COVID-19: One person infected 533 people with coronavirus- Akufo-Addo

Khad Muhammed
News

Wike’s ex-commissioner attacks Rivers govt, condemns demolition of hotels

Khad Muhammed
Health

Nigeria hits 4399 as NCDC confirms 248 new coronavirus cases

Khad Muhammed
News

EPL: Man Utd told not to spend £20m on Ighalo to...

Khad Muhammed
News

Africans no longer wanted in China – Abike Dabiri-Arewa

Khad Muhammed
News

Ondo Govt announces death of one coronavirus patient

Khad Muhammed
Health

Tears help spread coronavirus- Experts reveal

Khad Muhammed
Health

COVID-19: Lagos Doctor sneaks into Osun, checks self into isolation after...

Khad Muhammed
News

Ogun: PDP chairman, Bamgbose reacts to national leaders’ position on new...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Majalisar Ɗinkin Duniya Ta Yi Gargaɗin Yunwa Ga Fiye Da Ƴan...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Mutane 11 sun mutu a wani mummunan hatsarin mota

Sulaiman Saad
Hausa

APC Ba Jam’iyyar Talakawa Ba Ce – Hakeem Baba-Ahmed

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Ana ci gaba da zaman ɗar-ɗar a garuruwan Kauran Fawa da Unguwar Jika, da wasu yankuna a ƙaramar hukumar Ɗan Dume ta Jihar Katsina, bayan wani hari da ake zargin ’yan bindiga ne suka kai, inda aka kashe mutum tara tare da jikkata wasu 13.Harin ya faru ne cikin...