All stories tagged :

News

Likotoci sun dakatar da shiga yajin aiki a ranar Litinin

Sulaiman Saad
News

APGA blows hot, warns against politicising of fight against COVID-19

Khad Muhammed
News

Gombe Discharges 39 COVID-19 Patients

Khad Muhammed
News

Senator Ubah reacts to Supreme Court verdict, promises to rebuild Anambra...

Khad Muhammed
News

Ibrahim Gambari: 10 facts to know about Buhari’s new Chief of...

Khad Muhammed
News

Ibrahim Gambari is a member of cabal headed by Buhari –...

Khad Muhammed
News

Makinde confirms 2 new cases of coronavirus in Oyo

Khad Muhammed
News

Coronavirus: Raheem Sterling reveals he lost family members to pandemic

Khad Muhammed
News

COVID-19: WHO releases latest list of African countries with highest cases

Khad Muhammed
News

Kaduna killings: Buhari reacts, warns against further attacks

Khad Muhammed
Health

El-Rufai announces discharge of 11 Almajiri coronavirus patients

Khad Muhammed

Featured

Hausa

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Majalisar Ɗinkin Duniya Ta Yi Gargaɗin Yunwa Ga Fiye Da Ƴan...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Mutane 11 sun mutu a wani mummunan hatsarin mota

Sulaiman Saad
Hausa

APC Ba Jam’iyyar Talakawa Ba Ce – Hakeem Baba-Ahmed

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Ana ci gaba da zaman ɗar-ɗar a garuruwan Kauran Fawa da Unguwar Jika, da wasu yankuna a ƙaramar hukumar Ɗan Dume ta Jihar Katsina, bayan wani hari da ake zargin ’yan bindiga ne suka kai, inda aka kashe mutum tara tare da jikkata wasu 13.Harin ya faru ne cikin...