All stories tagged :

News

Likotoci sun dakatar da shiga yajin aiki a ranar Litinin

Sulaiman Saad
Education

Bauchi Assembly laments state’s poor state of education

Khad Muhammed
News

Enugu APC crisis: Police arrest State Chairman, Ben Nwoye

Khad Muhammed
Crime

Nigerian who posed as woman to dupe Malaysian arraigned

Khad Muhammed
News

Insecurity: Nigerians now live in fear, do something – Akeredolu tells...

Khad Muhammed
News

Buhari’s visit to Imo: Ohanaeze trashes IPOB’s sit-at-home order, says Buhari...

Khad Muhammed
News

Taliban: 8 things to know about Afghanistan new leader, Mohammad Hassan...

Khad Muhammed
News

Prison decongestion: Rivers judiciary releases 150 inmates

Khad Muhammed
News

Taliban forms new Afghanistan govt, Mohammad Hassan Akhund named leader

Khad Muhammed
News

FCTA warns owners of undeveloped lands in Abuja

Khad Muhammed
Health

Cholera outbreak: Ogun govt, community differ on death toll

Khad Muhammed

Featured

Hausa

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Majalisar Ɗinkin Duniya Ta Yi Gargaɗin Yunwa Ga Fiye Da Ƴan...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Mutane 11 sun mutu a wani mummunan hatsarin mota

Sulaiman Saad
Hausa

APC Ba Jam’iyyar Talakawa Ba Ce – Hakeem Baba-Ahmed

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Ana ci gaba da zaman ɗar-ɗar a garuruwan Kauran Fawa da Unguwar Jika, da wasu yankuna a ƙaramar hukumar Ɗan Dume ta Jihar Katsina, bayan wani hari da ake zargin ’yan bindiga ne suka kai, inda aka kashe mutum tara tare da jikkata wasu 13.Harin ya faru ne cikin...