All stories tagged :

News

Likotoci sun dakatar da shiga yajin aiki a ranar Litinin

Sulaiman Saad
Entertainment

BBNaija: Cross is attractive, Whitemoney is acting boyfriend – Queen

Khad Muhammed
News

EPL: Salah closes in on Drogba’s record after 100th Premier League...

Khad Muhammed
News

EPL: Wenger rates Arsenal’s squad under Arteta

Khad Muhammed
Crime

Monsurat Ojuade: Lagos Police conceal killer cop’s identity

Khad Muhammed
Health

Katsina Pledges To Provide COVID-19 Vaccines To Corps Members

Khad Muhammed
News

EPL: Ronaldo nets brace on Man Utd return, Arsenal finally win

Khad Muhammed
News

Violence as rival bakers’ association clash over price hike in Osun

Khad Muhammed
Education

Group condemns attack on children, education in Nigeria

Khad Muhammed
News

EPL: Arsenal no longer a top 6 team in England –...

Khad Muhammed
News

Insecurity: CNG, Ulama pray for divine intervention

Khad Muhammed

Featured

Hausa

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Majalisar Ɗinkin Duniya Ta Yi Gargaɗin Yunwa Ga Fiye Da Ƴan...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Mutane 11 sun mutu a wani mummunan hatsarin mota

Sulaiman Saad
Hausa

APC Ba Jam’iyyar Talakawa Ba Ce – Hakeem Baba-Ahmed

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Ana ci gaba da zaman ɗar-ɗar a garuruwan Kauran Fawa da Unguwar Jika, da wasu yankuna a ƙaramar hukumar Ɗan Dume ta Jihar Katsina, bayan wani hari da ake zargin ’yan bindiga ne suka kai, inda aka kashe mutum tara tare da jikkata wasu 13.Harin ya faru ne cikin...