All stories tagged :

News

Likotoci sun dakatar da shiga yajin aiki a ranar Litinin

Sulaiman Saad
News

2019: Why Lagosians should vote out APC – ADP guber candidate,...

Khad Muhammed
News

11 pregnant women, 130 other Nigerians return from Libya

Khad Muhammed
News

2019 election: What Buhari told aggrieved APC aspirants at Presidential Villa

Khad Muhammed
News

New Minimum Wage: FG rejects N22,500 proposed by governors

Khad Muhammed
News

NUPENG president, Akporeha makes revelation about oil and gas companies

Khad Muhammed
Education

Hoodlums sack students in Delta secondary school as principal raises alarm

Khad Muhammed
News

Buhari Dines With Aggrieved APC Aspirants

Khad Muhammed
Law

Court Adjourns Case Seeking Buhari’s Impeachment Till November 26

Khad Muhammed
News

‘He Will Treat South-West With Disdain’ — Yoruba Youth Say No...

Khad Muhammed
News

Ganduje: How Nigerians reacted to third video of Kano governor allegedly...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Majalisar Ɗinkin Duniya Ta Yi Gargaɗin Yunwa Ga Fiye Da Ƴan...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Mutane 11 sun mutu a wani mummunan hatsarin mota

Sulaiman Saad
Hausa

APC Ba Jam’iyyar Talakawa Ba Ce – Hakeem Baba-Ahmed

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Ana ci gaba da zaman ɗar-ɗar a garuruwan Kauran Fawa da Unguwar Jika, da wasu yankuna a ƙaramar hukumar Ɗan Dume ta Jihar Katsina, bayan wani hari da ake zargin ’yan bindiga ne suka kai, inda aka kashe mutum tara tare da jikkata wasu 13.Harin ya faru ne cikin...