All stories tagged :

News

Likotoci sun dakatar da shiga yajin aiki a ranar Litinin

Sulaiman Saad
News

Senator Adeleke expresses faith in judiciary

Khad Muhammed
News

APC chieftain resigns, gives reasons

Khad Muhammed
Entertainment

After Brief Illness, Queen Salawa Abeni Says She’s Back

Khad Muhammed
News

PDP, INEC Disagree On List Of Ogun Candidates

Khad Muhammed
News

Kaduna crisis: Goni Gora residents express shock over El-Rufai’s alleged threat...

Khad Muhammed
News

FG Donates $500k To Support Guinea Bissau Election

Khad Muhammed
News

N-Power exposes beneficiaries dismissed from scheme

Khad Muhammed
News

PDP in shock as INEC recognises Kashamu’s faction

Khad Muhammed
News

Osun election: Police arraigns Davido’s Uncle Ademola Adeleke over WAEC saga

Khad Muhammed
News

El-Zakzaky: APC chieftain warns FG, Shi’ites

Khad Muhammed

Featured

Hausa

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Majalisar Ɗinkin Duniya Ta Yi Gargaɗin Yunwa Ga Fiye Da Ƴan...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Mutane 11 sun mutu a wani mummunan hatsarin mota

Sulaiman Saad
Hausa

APC Ba Jam’iyyar Talakawa Ba Ce – Hakeem Baba-Ahmed

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Ana ci gaba da zaman ɗar-ɗar a garuruwan Kauran Fawa da Unguwar Jika, da wasu yankuna a ƙaramar hukumar Ɗan Dume ta Jihar Katsina, bayan wani hari da ake zargin ’yan bindiga ne suka kai, inda aka kashe mutum tara tare da jikkata wasu 13.Harin ya faru ne cikin...