All stories tagged :

News

Likotoci sun dakatar da shiga yajin aiki a ranar Litinin

Sulaiman Saad
News

APC crisis: Okorocha reports Oshiomhole to Buhari over refusal to recognize...

Khad Muhammed
News

Why Sarri shouldn’t have signed Kovacic – Keown

Khad Muhammed
Law

CSOs berate Finance Ministry for abating corruption in securities tribunal

Khad Muhammed
Crime

Exam malpractice case: I can’t be intimidated or harassed – Adeleke

Khad Muhammed
Crime

Mother, daughter in court for alleged murder attempt

Khad Muhammed
News

NHIS: Yusuf speaks on dragging presidency to court

Khad Muhammed
Crime

Shiites: Nigerian military fires back at Amnesty International

Khad Muhammed
Crime

Kaduna police parades 27 suspects, arraigns 97 over crisis

Khad Muhammed
News

Boko Haram: What we are doing about Leah Sharibu’s release –...

Khad Muhammed
News

2019: 500 SDP members, Excos join PDP in Abia

Khad Muhammed

Featured

Hausa

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Majalisar Ɗinkin Duniya Ta Yi Gargaɗin Yunwa Ga Fiye Da Ƴan...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Mutane 11 sun mutu a wani mummunan hatsarin mota

Sulaiman Saad
Hausa

APC Ba Jam’iyyar Talakawa Ba Ce – Hakeem Baba-Ahmed

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Ana ci gaba da zaman ɗar-ɗar a garuruwan Kauran Fawa da Unguwar Jika, da wasu yankuna a ƙaramar hukumar Ɗan Dume ta Jihar Katsina, bayan wani hari da ake zargin ’yan bindiga ne suka kai, inda aka kashe mutum tara tare da jikkata wasu 13.Harin ya faru ne cikin...