All stories tagged :

News

Likotoci sun dakatar da shiga yajin aiki a ranar Litinin

Sulaiman Saad
News

Chanchangi Airlines Operations Remain Grounded, Says NCAA

Khad Muhammed
News

5,000 APC members join PDP in Delta

Khad Muhammed
Law

Abaribe, Fani-Kayode Helped Nnamdi Kanu Disappear From Nigeria, Lawyer Tells Court

Khad Muhammed
News

2019: How INEC plans to rig election in favour of APC...

Khad Muhammed
Crime

Hit-and-run driver kills NDLEA officer in Jigawa

Khad Muhammed
News

2019 election: We regret returning to APC – Olusola Oke, supporters

Khad Muhammed
News

Rivers guber 2019: APC takes final decision on Abe, Tonye Cole

Khad Muhammed
News

2019: What will happen to Tinubu after presidential election – Atiku’s...

Khad Muhammed
Crime

Gunmen kidnap 3 health workers in Nasarawa

Khad Muhammed
News

2019: Igbo group faults IPOB, vows to deliver 20m votes from...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Majalisar Ɗinkin Duniya Ta Yi Gargaɗin Yunwa Ga Fiye Da Ƴan...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Mutane 11 sun mutu a wani mummunan hatsarin mota

Sulaiman Saad
Hausa

APC Ba Jam’iyyar Talakawa Ba Ce – Hakeem Baba-Ahmed

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Ana ci gaba da zaman ɗar-ɗar a garuruwan Kauran Fawa da Unguwar Jika, da wasu yankuna a ƙaramar hukumar Ɗan Dume ta Jihar Katsina, bayan wani hari da ake zargin ’yan bindiga ne suka kai, inda aka kashe mutum tara tare da jikkata wasu 13.Harin ya faru ne cikin...