All stories tagged :

News

Likotoci sun dakatar da shiga yajin aiki a ranar Litinin

Sulaiman Saad
Crime

Military Discovers Illegal Security Training Camp In Taraba

Khad Muhammed
News

Again, Ganduje denies collecting bribe from contractors

Khad Muhammed
News

2019 election: How Oshiomhole has worked against Buhari, APC – Gov....

Khad Muhammed
Education

College workers lock council members, management over non-payment of outstanding salaries...

Khad Muhammed
News

Boko Haram: UN condemns attack on Borno communities

Khad Muhammed
News

Nigerian women threatening me over appointments – Buhari

Khad Muhammed
News

What El-rufai’s deputy, Bala Bantex said on threat to peace in...

Khad Muhammed
News

2019: Atiku under fire over ‘extravagant trip’ to Dubai with Obi,...

Khad Muhammed
Crime

Police to destroy 10,000 firearms as IGP reveals what will happen...

Khad Muhammed
News

2019: Peter Obi speaks on demolishing mosque, snubbing Sultan of Sokoto

Khad Muhammed

Featured

Hausa

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Majalisar Ɗinkin Duniya Ta Yi Gargaɗin Yunwa Ga Fiye Da Ƴan...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Mutane 11 sun mutu a wani mummunan hatsarin mota

Sulaiman Saad
Hausa

APC Ba Jam’iyyar Talakawa Ba Ce – Hakeem Baba-Ahmed

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Ana ci gaba da zaman ɗar-ɗar a garuruwan Kauran Fawa da Unguwar Jika, da wasu yankuna a ƙaramar hukumar Ɗan Dume ta Jihar Katsina, bayan wani hari da ake zargin ’yan bindiga ne suka kai, inda aka kashe mutum tara tare da jikkata wasu 13.Harin ya faru ne cikin...