All stories tagged :

News

Likotoci sun dakatar da shiga yajin aiki a ranar Litinin

Sulaiman Saad
News

Man Utd vs Man City: Solskjaer reveals how his players will...

Khad Muhammed
Education

ASUU: Kano university settles four of five lecturers’ demands

Khad Muhammed
News

Truck kills pedestrian in Onitsha

Khad Muhammed
News

Assemblies of God Church sacks General Superintendent, Chidi Okoraofor over alleged...

Khad Muhammed
News

JUST IN: Togo Confirms First Coronavirus Case

Khad Muhammed
Crime

EFCC nabs 42 ‘Yahoo boys’ in multiple raids

Khad Muhammed
Law

Court asks Kano Anti-Corruption to stop investigating Emir Sanusi

Khad Muhammed
News

EPL: Aubameyang reveals what will happen if he doesn’t win trophies

Khad Muhammed
Crime

Ortom not working with EFCC to send me to prison, says...

Khad Muhammed
News

APC crisis: No man born of woman can bring me down,...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Majalisar Ɗinkin Duniya Ta Yi Gargaɗin Yunwa Ga Fiye Da Ƴan...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Mutane 11 sun mutu a wani mummunan hatsarin mota

Sulaiman Saad
Hausa

APC Ba Jam’iyyar Talakawa Ba Ce – Hakeem Baba-Ahmed

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Ana ci gaba da zaman ɗar-ɗar a garuruwan Kauran Fawa da Unguwar Jika, da wasu yankuna a ƙaramar hukumar Ɗan Dume ta Jihar Katsina, bayan wani hari da ake zargin ’yan bindiga ne suka kai, inda aka kashe mutum tara tare da jikkata wasu 13.Harin ya faru ne cikin...