All stories tagged :

News

Likotoci sun dakatar da shiga yajin aiki a ranar Litinin

Sulaiman Saad
Law

Court restrains Gov. El-Rufai from demolishing 2 communities in Kaduna

Khad Muhammed
News

Coronavirus: 10 people dead as quarantine centre collapses

Khad Muhammed
Education

UNILAG convocation: Ex-minister, ASUU, PTA react to controversial postponement

Khad Muhammed
News

UFC: Israel Adesanya Retains Title After Defeating Romero

Khad Muhammed
News

Goodluck Jonathan reacts as Okonjo-Iweala gets new appointment

Khad Muhammed
News

$22.7 loan: Nigeria will split if South East is excluded –...

Khad Muhammed
News

Imo: Evil will be punished – Ihedioha reacts to reaffirmation of...

Khad Muhammed
News

Buhari’s $22.7bn loan different from what you saw during PDP years...

Khad Muhammed
News

Tanker runs into school in Onitsha, destroys three classrooms

Khad Muhammed
Crime

Rivers Police kills ‘Small Witch’

Khad Muhammed

Featured

Hausa

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Majalisar Ɗinkin Duniya Ta Yi Gargaɗin Yunwa Ga Fiye Da Ƴan...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Mutane 11 sun mutu a wani mummunan hatsarin mota

Sulaiman Saad
Hausa

APC Ba Jam’iyyar Talakawa Ba Ce – Hakeem Baba-Ahmed

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Ana ci gaba da zaman ɗar-ɗar a garuruwan Kauran Fawa da Unguwar Jika, da wasu yankuna a ƙaramar hukumar Ɗan Dume ta Jihar Katsina, bayan wani hari da ake zargin ’yan bindiga ne suka kai, inda aka kashe mutum tara tare da jikkata wasu 13.Harin ya faru ne cikin...