All stories tagged :

News

Likotoci sun dakatar da shiga yajin aiki a ranar Litinin

Sulaiman Saad
News

Brazil’s President shows symptoms for coronavirus

Khad Muhammed
Crime

Police parade murder, kidnap, armed robbery suspects in Ondo

Khad Muhammed
Education

It’s ‘no pay, no work’ -UNILORIN ASUU chairman replies Minister Ngige

Khad Muhammed
News

APGA threatens to sue Abia govt, rejects Agu Mkpa as new...

Khad Muhammed
Law

Sanusi drags IGP, DSS DG to court

Khad Muhammed
Education

IPPIS: ATBU ASUU joins two weeks strike

Khad Muhammed
Crime

Sanusi: Kano govt reported to UN over former Emirs continued detention

Khad Muhammed
News

Boko Haram: NAF neutralises insurgents in Borno

Khad Muhammed
Crime

Man in court for allegedly stabbing neighbour to death

Khad Muhammed
News

Okada Ban: Lagos Government Orders Arrest Of Military Officers Riding Motorcycle...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Majalisar Ɗinkin Duniya Ta Yi Gargaɗin Yunwa Ga Fiye Da Ƴan...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Mutane 11 sun mutu a wani mummunan hatsarin mota

Sulaiman Saad
Hausa

APC Ba Jam’iyyar Talakawa Ba Ce – Hakeem Baba-Ahmed

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Ana ci gaba da zaman ɗar-ɗar a garuruwan Kauran Fawa da Unguwar Jika, da wasu yankuna a ƙaramar hukumar Ɗan Dume ta Jihar Katsina, bayan wani hari da ake zargin ’yan bindiga ne suka kai, inda aka kashe mutum tara tare da jikkata wasu 13.Harin ya faru ne cikin...