All stories tagged :

News

Likotoci sun dakatar da shiga yajin aiki a ranar Litinin

Sulaiman Saad
News

VP Osinbajo’s police escort passes away in road accident

Khad Muhammed
News

Coronavirus: How Premier League suspension might affect Liverpool winning title

Khad Muhammed
Crime

Doctors stage peaceful protest over abduction of member’s wife

Khad Muhammed
Law

BREAKING: Sanusi regains freedom – AREWA.NG

Khad Muhammed
Law

Court Grants Interim Order Releasing Dethroned Emir Of Kano, Sanusi

Khad Muhammed
Crime

Navy seizes 316 drums of illegal Automotive Gas Oil in Akwa...

Khad Muhammed
News

Oshiomhole’s Billboards, Portraits Destroyed At APC National Secretariat

Khad Muhammed
News

Gov. Ortom’s CPS, Akase interfaces with classmates, hails unbundling of Mass...

Khad Muhammed
Entertainment

COVID-19: Davido postpones tour over Coronavirus fears

Khad Muhammed
News

Morata named in UEFA Champions League team

Khad Muhammed

Featured

Hausa

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Majalisar Ɗinkin Duniya Ta Yi Gargaɗin Yunwa Ga Fiye Da Ƴan...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Mutane 11 sun mutu a wani mummunan hatsarin mota

Sulaiman Saad
Hausa

APC Ba Jam’iyyar Talakawa Ba Ce – Hakeem Baba-Ahmed

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Ana ci gaba da zaman ɗar-ɗar a garuruwan Kauran Fawa da Unguwar Jika, da wasu yankuna a ƙaramar hukumar Ɗan Dume ta Jihar Katsina, bayan wani hari da ake zargin ’yan bindiga ne suka kai, inda aka kashe mutum tara tare da jikkata wasu 13.Harin ya faru ne cikin...