All stories tagged :

News

Likotoci sun dakatar da shiga yajin aiki a ranar Litinin

Sulaiman Saad
Crime

Lagos: Oba attacked over land ownership

Khad Muhammed
News

Railway: What Amaechi told newly-appointed NRC board members

Khad Muhammed
Education

FEC approves N4.6bn for construction of new schools, list six states...

Khad Muhammed
News

90 per cent of police personnel killed on duty are responsible...

Khad Muhammed
More

Rivers: Gov. Wike gets 7-day ultimatum to reopen NDDC office

Khad Muhammed
News

Europa League: Chelsea set new record after 1-1 draw with Frankfurt

Khad Muhammed
News

What Gov. Okorocha told Sultan of Sokoto, Ooni of Ife, others...

Khad Muhammed
More

Minimum wage: Public Service Council demands new salary structure

Khad Muhammed
News

PDP Minority Leader defects to APC

Khad Muhammed
Crime

FG officials arrested for raping 13-year-old girl in Abuja

Khad Muhammed

Featured

Hausa

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Majalisar Ɗinkin Duniya Ta Yi Gargaɗin Yunwa Ga Fiye Da Ƴan...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Mutane 11 sun mutu a wani mummunan hatsarin mota

Sulaiman Saad
Hausa

APC Ba Jam’iyyar Talakawa Ba Ce – Hakeem Baba-Ahmed

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Ana ci gaba da zaman ɗar-ɗar a garuruwan Kauran Fawa da Unguwar Jika, da wasu yankuna a ƙaramar hukumar Ɗan Dume ta Jihar Katsina, bayan wani hari da ake zargin ’yan bindiga ne suka kai, inda aka kashe mutum tara tare da jikkata wasu 13.Harin ya faru ne cikin...