All stories tagged :

News

Likotoci sun dakatar da shiga yajin aiki a ranar Litinin

Sulaiman Saad
News

How presidency reacted as Buhari reportedly extends return to Nigeria

Khad Muhammed
Crime

Nigerian killed by South African Police after quarrel with girlfriend

Khad Muhammed
News

Court nullifies Adamawa APC Rep-elect’s election, gives reasons

Khad Muhammed
More

NYSC gives update on increment of allowances for corps members

Khad Muhammed
News

Neymar could leave PSG for £145m

Khad Muhammed
Education

Teachers Registration Council starts online exam

Khad Muhammed
News

‘Buhari to meet UN General Assembly president’

Khad Muhammed
Crime

How insecurity can be tackled on Abuja-Kaduna highway – Okiro

Khad Muhammed
News

Newcastle vs Liverpool: Benitez speaks on helping Klopp win EPL title

Khad Muhammed
More

EXCLUSIVE: Buhari May Extend ‘Private Visit’ To London For Health Reasons

Khad Muhammed

Featured

Hausa

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Majalisar Ɗinkin Duniya Ta Yi Gargaɗin Yunwa Ga Fiye Da Ƴan...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Mutane 11 sun mutu a wani mummunan hatsarin mota

Sulaiman Saad
Hausa

APC Ba Jam’iyyar Talakawa Ba Ce – Hakeem Baba-Ahmed

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Ana ci gaba da zaman ɗar-ɗar a garuruwan Kauran Fawa da Unguwar Jika, da wasu yankuna a ƙaramar hukumar Ɗan Dume ta Jihar Katsina, bayan wani hari da ake zargin ’yan bindiga ne suka kai, inda aka kashe mutum tara tare da jikkata wasu 13.Harin ya faru ne cikin...