All stories tagged :

News

Likotoci sun dakatar da shiga yajin aiki a ranar Litinin

Sulaiman Saad
News

Nigeria most dangerous country to live in, ruled by quacks –...

Khad Muhammed
News

Cristiano Ronaldo: Juventus star reveals next move after retirement

Khad Muhammed
News

Presidential election: How Buhari allegedly used Trader Moni to buy votes...

Khad Muhammed
News

Saraki sends message to Dino Melaye over mother’s death

Khad Muhammed
News

Tambuwal not moved by APC ‘propaganda, lies’ – Aide

Khad Muhammed
News

Youth Empowerment: Ikeja Electric partners Slot Foundation to train 40 youths

Khad Muhammed
News

Europa League: What Mesut Ozil said after Arsenal’s 3-1 win over...

Khad Muhammed
More

Ganduje sacks 33 permanent secretaries

Khad Muhammed
Crime

Nigerian Newspapers: 10 things you need to know this Friday morning

Khad Muhammed
Crime

Islamic organization kicks as CAN compares Leah Sharibu, Zainab Aliyu

Khad Muhammed

Featured

Hausa

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Majalisar Ɗinkin Duniya Ta Yi Gargaɗin Yunwa Ga Fiye Da Ƴan...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Mutane 11 sun mutu a wani mummunan hatsarin mota

Sulaiman Saad
Hausa

APC Ba Jam’iyyar Talakawa Ba Ce – Hakeem Baba-Ahmed

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Ana ci gaba da zaman ɗar-ɗar a garuruwan Kauran Fawa da Unguwar Jika, da wasu yankuna a ƙaramar hukumar Ɗan Dume ta Jihar Katsina, bayan wani hari da ake zargin ’yan bindiga ne suka kai, inda aka kashe mutum tara tare da jikkata wasu 13.Harin ya faru ne cikin...