All stories tagged :

News

Likotoci sun dakatar da shiga yajin aiki a ranar Litinin

Sulaiman Saad
Crime

45-year-old man allegedly rapes 10-year-old girl

Khad Muhammed
News

Buhari vs Atiku: Timi Frank backs Adebanjo

Khad Muhammed
News

Real Madrid players kick against Pogba’s move

Khad Muhammed
News

Champions League: Mourinho sends message to Klopp ahead of Barcelona second...

Khad Muhammed
News

Champions League: I love what Luis Suarez did against Liverpool –...

Khad Muhammed
News

Yobe PDP elects new Chairman, warns party loyalists against gossip, fake...

Khad Muhammed
News

Ogoni leaders want cultists to repent, swear before deities in shrines

Khad Muhammed
News

Gbajabiamila Woos Lawmakers With Smartphones

Khad Muhammed
News

Europa League: Sarri under fire for dropping Hazard against Frankfurt

Khad Muhammed
News

NMA: Nigeria Loses Over 2,000 Medical Workers To Other Countries Annually

Khad Muhammed

Featured

Hausa

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Majalisar Ɗinkin Duniya Ta Yi Gargaɗin Yunwa Ga Fiye Da Ƴan...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Mutane 11 sun mutu a wani mummunan hatsarin mota

Sulaiman Saad
Hausa

APC Ba Jam’iyyar Talakawa Ba Ce – Hakeem Baba-Ahmed

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Ana ci gaba da zaman ɗar-ɗar a garuruwan Kauran Fawa da Unguwar Jika, da wasu yankuna a ƙaramar hukumar Ɗan Dume ta Jihar Katsina, bayan wani hari da ake zargin ’yan bindiga ne suka kai, inda aka kashe mutum tara tare da jikkata wasu 13.Harin ya faru ne cikin...