All stories tagged :

News

Likotoci sun dakatar da shiga yajin aiki a ranar Litinin

Sulaiman Saad
News

De Gea breaks silence after Europa League final heartbreak

Khad Muhammed
News

Cross River does not receive 13% derivation, not an NDDC state...

Khad Muhammed
News

Why we granted approval of N100 billion agric bond to Finitiri...

Khad Muhammed
News

Buhari reappoints Abari as NOA DG

Khad Muhammed
News

Bororo herders chased out of Ojoku-Ikotun communities in Kwara

Khad Muhammed
News

Kwara Assets: Panel indicts Saraki, Ahmed, others

Khad Muhammed
News

Occupants of govt complex in Osogbo stage protest, accuse IBEDC of...

Khad Muhammed
Education

Mentorship: Seven Enugu youths head to US for scholarship studies

Khad Muhammed
News

We’re making conscious efforts to embrace emerging technologies ― FG

Khad Muhammed
News

New COAS exhibits hard work, foresight in managing security challenges —...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Majalisar Ɗinkin Duniya Ta Yi Gargaɗin Yunwa Ga Fiye Da Ƴan...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Mutane 11 sun mutu a wani mummunan hatsarin mota

Sulaiman Saad
Hausa

APC Ba Jam’iyyar Talakawa Ba Ce – Hakeem Baba-Ahmed

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Ana ci gaba da zaman ɗar-ɗar a garuruwan Kauran Fawa da Unguwar Jika, da wasu yankuna a ƙaramar hukumar Ɗan Dume ta Jihar Katsina, bayan wani hari da ake zargin ’yan bindiga ne suka kai, inda aka kashe mutum tara tare da jikkata wasu 13.Harin ya faru ne cikin...