All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

Schools, Farmlands, Worship Centres Destroyed As Flood Takes Over Bayelsa Communities

Khad Muhammed
News

Osun rerun: Observer group hails INEC

Khad Muhammed
News

JUST IN: DSS Releases Aisha Buhari’s ADC Arrested For ‘N2.5bn Fraud’

Khad Muhammed
News

N2.5bn fraud: Aisha Buhari speaks on release of ADC, Baban-Inna

Khad Muhammed
News

Adeleke Asks INEC To Cancel Rerun And Declare Him Winner

Khad Muhammed
News

Fuel scarcity loom as Oil marketers warn Nigerian govt over unpaid...

Khad Muhammed
News

New Minimum Wage: Ekiti workers abandon public offices as labour industrial...

Khad Muhammed
Crime

Police react as rival cult groups clash in Bayelsa

Khad Muhammed
News

Minimum wage: Workers in Ogun comply with NLC directive on strike

Khad Muhammed
News

Nationwide strike: Residents groan as labour shutdown public offices, hospitals, banks,...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

Tsohon ɗan takarar shugaban ƙasa a PDP ya fice daga jam’iyyar...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Fiye Da Mutum 3,300 Sun Mutu A Yaƙin Iran

Muhammadu Sabiu
Hausa

ADC Ta Saka Ranar Rantsar Da Sabbin Shugabanninta A Najeriya

Muhammadu Sabiu
Hausa

Harin Jirgin Yaƙi Ya Hallaka Mutane Da Dama A Iyakar Borno...

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

Tsohon ɗan takarar shugaban ƙasa a PDP ya fice daga jam’iyyar...

Tsohon ɗan takarar shugaban ƙasa a jam’iyyar Peoples Democratic Party (PDP), Mohammed Hayatu-Deen, ya fice daga jam’iyyar tare da komawa African Democratic Congress (ADC), inda ya ce dalilinsa shi ne matsalar tsaro da ke ƙara ta’azzara, hauhawar farashin rayuwa, da kuma damuwa kan raguwar sararin dimokuraɗiyya a Najeriya.Hayatu-Deen ya...