All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

Bauchi NNPP exco rejects State Chairman’s suspension

Khad Muhammed
News

NNPP chairman in Bauchi suspended for ‘arrogance, disrespect’

Khad Muhammed
More

Shettima: Tinubu allowed his wife become pastor under his watch, don’t...

Khad Muhammed
More

10 suspected drug peddlers arrested in Jigawa

Khad Muhammed
News

Presidency: How Peter Obi, Kwankwaso, others will help Tinubu win 2023...

Khad Muhammed
Crime

Lagos: Police to arrest POS operators aiding corrupt officers

Khad Muhammed
News

Tinubu/Shettima ticket: Nigeria struggling to be a country – Ezekwesili

Khad Muhammed
News

Another Bayelsa PDP chieftain dumps party

Khad Muhammed
More

2023: Shettima not a religious bigot, nothing to fear, CAN chairman...

Khad Muhammed
#SecureNorth

Terrorism in North West: All our efforts have failed – Gov....

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...